Sarms UK

SARMs UK: Abin da kuke buƙatar sani don 2020

Yawancin ra'ayoyi da yawa, bincika & rikicewar rikicewa a duniyar Sarms a cikin 2020.

Mun taƙaita mahimman bayanai da sabuntawa game da zaɓaɓɓu masu karɓa mai karɓar inrogene da matsayin doka na yanzu a cikin 2020.

SARMS LAW UK

Gaskiya: A lokacin rubuta SARM ta doka ba ta doka ba. Ba su cikin kowane abu / haramtaccen jerin. Ko ta yaya WADA da yawancin sauran hukumomin gudanarwar wasanni sun hana amfani da shi a cikin wasanni. SARM ba tare da tambaya ba yana haɓaka haɓaka wasanni da iyawa don haka yayi saurin zama sananne a cikin ƙungiyoyin wasanni.

Don haka sarms halal ne a cikin Burtaniya?: Kodayake akwai ƙananan bayanai game da SARM na FSA (Hukumar kula da abinci) sun bayyana cewa waɗannan samfura suna a matsayin "Abincin Abinci". Wani sabon abincin shine abinci wanda aka fassara shi azaman abinci wanda bashi da wani muhimmin tarihin ci ko kuma an samar dashi ta hanyar da ba'a taɓa amfani da ita ba don abinci. Wani sanannen abincin da aka fi sani shine CBD wanda aka fi sani da cannabidiol. Bai kamata a siyar da sabon tallan don ɗan adam yayi amfani dashi ba sai dai idan an wuce dashi azaman sabon littafin abinci.

Gwaji na Clinical: Akwai karatun da yawa da gwajin likita waɗanda ke nuna alƙawarin cewa za a yi amfani da ranar SARM ɗaya don aikace-aikacen likita. Abilityarfin ƙirƙirar ƙwayar tsoka mai ƙyalli yayin da yake da ƙananan sakamako masu illa yana haifar da kyakkyawar dukiya. Babu lalacewar hanta ko alamun wata matsala ta rayuwa da ke nufin tabbas suna kan taswira don magunguna na gaba. Amma dole ne mu ɗan jira ɗan lokaci don ganin kayayyakin da ke ƙunshe da sarms sun shiga kasuwar likitanci.

SARMS LAW Amurka

Ana sayar da SARM mai karɓar mai karɓar inrogene a matsayin sinadarai masu bincike a cikin Amurka. Ma'ana ba za a sayar da su don cin ɗan adam ba. Kayayyaki kamar su Ostarine MK-2866, RAD140 / Testolone, Cardarine & MK677 duk suna zaune a ƙarƙashin wannan dokar. Koyaya wannan na iya canzawa kwanan nan. FDA ta Amurka ta bayar da Dokar SARM SAR na 2019. Wannan lissafin idan wucewa na nufin duk samfuran da ke ƙarƙashin wannan dokar za a haramta su don mallaka & sayarwa. Za a tsara su a ƙarƙashin DEA (aiwatar da tilasta yin amfani da miyagun ƙwayoyi) kuma za a rarraba su a cikin rukuni ɗaya kamar magungunan anabolic steroid. Koyaya mafi yawan sunyi imani da cewa wannan ƙididdigar ba zata taɓa wucewa ba har zuwa wani lokaci idan sam. Don haka samfuran kamar Ibutamoren, S4 Andarine, Ligandrol LGD-4033 & GW501516 sun kasance halal ne don siyarwa a matsayin sinadarai masu bincike.

SARMS DOKA SINA

Kasar Sin ta gabatar da Haramcin rufe bargo akan SARMS, Prohormones, Steroids & wadataccen kayan albarkatun API & Chemicals. Rage jita-jitar wannan ya samo asali ne daga karuwar matsin lamba daga Amurka don rage shan kwaya a cikin wasanni & da kuma shan kayan maye. Wannan ya haifar da ƙarancin rashi a yawancin albarkatun ƙasa & kayayyaki. Har yanzu ba shi da tabbas game da sauran ƙasashe kamar su Indiya ko Vietnam a kan wannan babbar kasuwar ta API. Mun san China a baya ta sassauta dokokinta bayan lokaci-lokaci ko bayar da lasisi ga manyan masu samar da kayayyaki. Muna da babban rubutu da aka rubuta a gaba China anan

SARMS DUNIYA

Sauran ƙasashe kuma suna raba dokoki daban-daban akan Sarms, yawancin ƙasashe a Turai kamar Netherlands da Spain suna da ƙuntatawa akan Sarms. Ganin cewa kasashe kamar su Ostiraliya suna da haramcin wadannan kayan. Abin da zamu iya cewa shine SARMS har yanzu sabon rukuni ne na sunadarai waɗanda ke da halaye na musamman & masu mahimmanci kuma dokoki har yanzu suna da wuyar fahimta kuma har yanzu ba'a tantance su ba. Shawarwarinmu shine kafin siyan SARM shin kuna bincika cikin sabbin dokoki don ƙasarku ta hanyar mai binciken ku, mai amfani da nishaɗi, ɗan wasa, Jiki, Kwalejin kimiyya ko biri na gwaji.

SARMS SALE

Dangane da rikitarwa na Dokoki akan SARM yasa muka ɗauki samfuran masu zuwa kuma basa siyar da SARM don amfanin ɗan adam. Wannan yana nufin duk wanda ke siyan SARM dole ne ya sayi don dalilai na bincike kawai. Kuna iya samun wasu rukunin yanar gizo masu siyar da waɗannan samfura a matsayin kari a cikin Burtaniya amma mun ba da shawara cewa waɗannan samfura za a sanya su a matsayin "Abincin ɗan littafin da ba shi da izini" Don bin nau'ikan dokoki da ƙa'idodi daban-daban da muke jin wannan tsarin yana ba mu damar ci gaba mai da hankali kan ƙimar samfur & sabis na abokin ciniki. Abubuwan samfuranmu suna da tabbacin zama mafi ingancin da zaku samu.

KASAN SARMS LAFIYA

Ya dogara da wanda kuka tambaya. Dangane da amfani da mutum SARMS sananne ne a cikin karatun don samun kaddarorin don ƙona kitse, haifar da asarar mai mai sauri, gina tsoka da magance raunin tsoka ba tare da wani sakamako mai tasiri ba. Hakanan akwai karatun da ke nuna waɗannan na iya zama mai haɗari da rage matakan testosterone na halitta.

Sarms ba yaƙinku bane a wurin shakatawa kafin motsa jiki kuma bai kamata a gwada kowane minti ɗaya da ɗaya ba. SARM's wakili ne mai ƙarfin ƙarfi kuma ana kwatanta shi da magungunan anabolic steroids. Kamar kowane abu yana da haɗari / sakamako mai mahimmanci tare da ƙarin haɗari wanda shine dalilin da ya sa waɗannan masu ginin jiki da 'yan wasa ke amfani da su sosai. Amma amsar ita ce ainihin babu isasshen tarihi akan waɗannan samfuran.

 

MHRA ko Hukumar Abinci da magani ba ta tantance wannan post ɗin ba. Wannan labarin ba'a nufin shi zama mai nasiha kuma yana aiki ne kawai azaman jagora.